Nasihu da dabaru don samun mafi kyawun DivMagic
Kama da Tailwind, manufa na'urorin hannu da farko sannan kuma ƙara salo don manyan fuska. Wannan zai taimaka maka kwafi da canza salo da sauri da sauƙi.
DivMagic yana canza wani abu kamar yadda kuke gani a cikin mai lilo. Idan kana da babban allo, salon da aka kwafi za su kasance don babban allo kuma sun haɗa da gefe, padding, da sauran salon girman allo.
Maimakon kwafin salo don babban allo, canza girman burauzarka zuwa ƙaramin girman kuma kwafi salon girman allo. Sa'an nan, ƙara salo don manyan fuska.
Lokacin da kuka kwafi wani kashi, DivMagic zai kwafi launin bango. Duk da haka, yana yiwuwa launin bangon wani sinadari ya fito daga ɓangaren iyaye.
Idan ka kwafi wani kashi kuma ba a kwafi launin bango ba, duba ɓangaren iyaye don launin bangon.
DivMagic yana kwafin wani abu kamar yadda kuke gani a cikin burauzar ku. Abubuwan grid suna da salo da yawa waɗanda suka dogara da girman gani.
Idan ka kwafi abun grid kuma lambar da aka kwafi bata nuna daidai ba, gwada canza salon grid zuwa flex
A mafi yawan lokuta, canza salon grid zuwa flex da ƙara ƴan salo (misali: flex-row, flex-col) zai ba ku sakamako iri ɗaya.
© 2024 DivMagic, Inc. Duk haƙƙin mallaka.